Thuốc Aspirin Ph8- Hạ Sốt, Giảm Đau, Kháng Viêm

Thuốc Aspirin pH8 giảm đau trong các trường hợp: Viêm khớp, thấp khớp, đau dây thần kinh, đau cơ, đau lưng, bong gân, đau răng, đau do các chấn thương như gãy xương, trật khớp, đau sau giải phẫu. Điều trị triệu chứng các trường hợp nhức nửa đầu, cảm cúm thông thường. Điều trị hội chứng Kawasaki.

Thuốc Aspirin Ph8- Hạ Sốt, Giảm Đau, Kháng Viêm

Thuốc Aspirin pH8 giảm đau hạ sốt kháng viêm

Công dụng của Thuốc Aspirin Ph8

Giảm đau trong các trường hợp: Viêm khớp, thấp khớp, đau dây thần kinh, đau cơ, đau lưng, bong gân, đau răng, đau do các chấn thương như gãy xương, trật khớp, đau sau giải phẫu.
Điều trị triệu chứng các trường hợp nhức nửa đầu, cảm cúm thông thường.
Điều trị hội chứng Kawasaki.

Thành phần

Acid Acetylsalicylic 500mg, tá dược vừa đủ.

Liều dùng và cách dùng

Uống nguyên viên, không được nhai hay nghiền ra.
Người lớn: 1 viên/lần, ngày 2 – 4 lần.
Trẻ em từ 12 – 15 tuổi: 1 viên/lần, ngày 1 – 2 lần.
Đọc kỹ tờ hướng dẫn sử dụng kèm theo hộp thuốc.

Chống chỉ định

Mẫn cảm với một trong các thành phần của thuốc.
Người bệnh có tiền sử bệnh hen.
Người bệnh ưa chảy máu, giảm tiểu cầu, loét dạ dày hoặc tá tràng đang tiến triển, suy tim, suy gan, suy thận.

Thận trọng

Khi sử dụng đồng thời với thuốc chống đông máu hoặc có nguy cơ chảy máu khác.
Không kết hợp Aspirin với các thuốc kháng viêm không Steroid và các Glucocorticoid.
Khi sử dụng cho trẻ em vì nguy cơ hội chứng Reye.
Cần phải giảm liều ở người cao tuổi vì có khả năng bị nhiễm độc Aspirin.

Làm thế nào để mua được sản phẩm uy tín

Nhathuocsuckhoe.com được biết đến là địa chỉ chuyên cung cấp các sản phẩm vì sức khỏe chính hãng, được người tiêu dùng luôn tin tưởng lựa chọn. Để đặt mua sản phẩm Thuốc Aspirin Ph8 hạ sốt giảm đau kháng viêm, quý khách hàng có thể đặt mua online bằng cách nhấp chuột vào nút mua hàng được đặt tại mỗi danh mục thông tin chi tiết của sản phẩm. Hoặc mua trực tiếp qua địa chỉ:

Hà Nội:
– 129 Tây Sơn, Đống Đa, Hà Nội
– 692 Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

Hồ Chí Minh: Số 62, Yên Đỗ, Phường 1, Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh

Hotline: 024.6652.3810

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: Thuốc Aspirin Ph8

Quy cách: Hộp 20 vỉ x 10 viên

Xuất xứ: Việt Nam

Nhà sản xuất: Mekophar

Để xa tầm tay trẻ em. Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.
Nếu cần thêm thông tin xin hỏi ý kiến Bác sĩ.